ราคา 4650000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 49.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 94897.96 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 18
โครงการ ไอวี่ เรสซิเดนส์ ปิ่นเกล้า (บรมราชชนนี) | Ivy Residences Pinklao

Lerluck Lueng
0986515944
2019-03-17 22:10:08.0
เลขที่ประกาศ: 281319
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด ไอวี่ เรสสิเดนท์ ปิ่นเกล้า High Rise ตึกเดียวในย่านนี้ ชั้น 18 วิวฝั่งสะพานพระราม8 - ห้องทิศดี สภาพใหม่มาก เจ้าของไม่ค่อยได้อยู่ แต่ดูแลทำความสะอาดอย่างดี - พื้นที่ใช้สอยใหญ่ ห้องนั่งเล่นกว้างขวาง พร้อมระเบียงขนาดใหญ่ หันหน้าทิศตะวัออกเฉียงใต้ รับลมดีตลอดปี - เฟอร์นิเจอร์บิลด์อิน พร้อมโซฟาเบด ชั้นวางทีวี โต็ะอเนกประสงค์สำหรับทำงาน เตรียมและทานอาหาร - ชุดครัวบิลด์อินพร้อมเตาไฟฟ้าและเครื่องดูดควัน - ห้องนอนเป็นส่วนตัว หัวนอนทิศตะวันออก/เหนือ เฟอร์นิเจอร์ครบทั้งเตียง โต๊ะเครื่องแป้ง ชั้นวางทีวีและตู้เสื้อผ้าบิลด์อินพร้อมกระจกบานใหญ่ - แถมเครื่องใช้ไฟฟ้าในห้องทั้งหมด ได้แก่ ทีวี แอร์ 2 เครื่อง ตู้เย็นขนาด2ประตู กระติกน้ำร้อนไฟฟ้าและเครื่องซักผ้า **พิเศษ! ซื้อห้องนี้ได้กรรมสิทธ์ที่จอดรถระบุตำแหน่ง 1 คัน** ทั้งหมดนี้ ในราคาเพียง 4.65 ล้านบาท!! เจ้าของดูแลค่าโอนให้ทั้งหมด สนใจติดต่อ 098 651-5944 LINE: nuchy944
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
บรมราชชนนี
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ไอวี่ เรสซิเดนส์ ปิ่นเกล้า (บรมราชชนนี) Ivy Residences Pinklao
ไอวี่ เรสซิเดนส์ ปิ่นเกล้า (บรมราชชนนี) | Ivy Residences Pinklao

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ไอวี่ เรสซิเดนส์ ปิ่นเกล้า (บรมราชชนนี) | Ivy Residences Pinklao